เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ช่วยด้วยค่ะ!! โน้ตบุ๊คไม่มีเสียง!! T^T
มือใหม่
30/8/2009 23:55
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 2
คือว่าเราไปลงวินโดว์มาใหม่ค่ะ แบบสแตนดาร์ด แล้วคือว่า เวลาเราเปิดเครื่องมาเนี่ยจะมีเสียง(แต่แปปเดียวแล้วก็หายไปเลยอ่ะค่ะ) และเวลาไปเปิดเพลงก็ไม่ได้ยินเสียงไม่ว่าจะโปรแกรมไหนก็เป็นค่ะ ลำโพงก็เปิดสุดแล้ว ก็ยังไม่ได้ยินค่ะ ช่วยบอกหน่อยนะคะว่าควรแก้ยังไง T___T

โพสเมื่อ : 31/8/2009 0:01
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ช่วยด้วยค่ะ!! โน้ตบุ๊คไม่มีเสียง!! T^T
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 112
โน๊ตบุ๊คของยี่ห้ออะไรก็ไปหาโหลดในเวปของยี่ห้อนั้น รุ่นโน๊ตบุ๊คที่เราใช้อยู่คับ
โหลด driversound นะคับหรือจะโหลด driver ทุกอย่างของรุ่นที่เรใช้อยู่ก็ได้คับ
เอามา install หลังจากลง window เสร็จแล้ว
ลองดูคับ ถ้าไม่ได้ลอง serch ใน google ดู

โพสเมื่อ : 31/8/2009 19:37
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]